Merit List-XI Science A Division

          11 वी सायन्स गुणवत्ता यादी सन 2017-18

          11 वी सायन्स अ तुकडीतील गुणवत्ता यादीतील विद्यार्थ्यांनी दि. 06/07/2017 ते 08/07/2017 पर्यंत दुपारी 3.00 वाजेपर्यंत आपला प्रवेश मुळ कागदपत्रासह (गुणपत्र व दाखला) निश्चित करावा.  दि. 08/07/2017 नंतर आलेल्या विद्यार्थ्यांना प्रवेश दिला जाणार नाही, त्याऐवजी प्रतिक्षा यादीतील विद्यार्थ्यांना प्रवेश दिला जाईल, याची नोंद घ्यावी.  11 वी सायन्स अ तुकडीतील विद्यार्थ्यांना रु. 1010/- प्रवेश फि राहील.

          खालील गुणवत्ता यादीतील विद्यार्थ्यांनी टोकन घेऊन आपला फॉर्म प्रवेश कमिटीकडून ग्रंथालय हॉल मधून घ्यावा.  त्यानंतर सदर फॉर्म ऑनलाईन भरुन प्रवेश कमिटीची सही घेऊन कार्यालयामध्ये विहित तारखेच्या आत प्रवेश घ्यावा.

CATEGORY - OPEN

Sr. No. Name Of The Students  Total Marks Percentage Token No.
1 GAVALI AMRUTA ANIL 490 98 SC-41
2 MANGULAKAR RUTUJA KONDIBA 482 96.4 O-181
3 PATIL SONALI NAVANATH  478 95.6 O-91
4 PATIL GAURI ISHWARA 474 94.8 O-398
5 SITAPE PRADNYA MARUTI 470 94 O-133
6 KANKEKAR RHUTIKA RAMESH 468 93.6 O-195
7 SARAVANE RUTURAJ TANAJI 468 93.6 OBC-14
8 PATIL AMRUTA SUBHASH 467 93.4 O-98
9 KATIWALE AISHWARYA ASHOK 466 93.2 O-184
10 PATIL SAUTAI PANDHARINATH 465 93 O-196
11 SHINDE ASHWINI MAHADEV 465 93 O-262
12 JANGATE SAKSHI DHANANJAY 465 93 OBC-38
13 DONGALE SHARWARI SANJAY 464 92.8 O-185
14 PATIL PRANJALI CHANDRAKANT 464 92.8 O-197
15 DAIV RAJLAXMI RAJENDRA 464 92.8 SBC-2
16 SUTAR ROHIT VITTHAL 463 92.6 OBC-6
17 KURANE VISHWAJEET VIJAY 462 92.4 O-81
18 PATIL VARUN VIJAY 461 92.2 O-314
19 CHOUGALE PRAJAKTA LAXMAN 460 92 O-237
20 KARANDE KOUSTUBH SUNIL 459 91.8 O-256
21 ZANJAGE RUTUJA PRAKASH 459 91.8 O-280
22 PATIL POOJA BALASO 456 91.2 O-108
23 GURAV SONALI VILAS 455 91 OBC-30
24 SUTAR NILAM BHIMARAO 455 91 OBC-35
25 REDEKAR AARATI RAJENDRA 455 91 SBC-1
26 SHINDE SHRADDHA KRUSHNAT 454 90.8 O-92
27 RAMANE AMOL SHIVAJI 454 90.8 O-156
28 CHOUGALE PALLAVI UTTAM 454 90.8 O-292
29 KURUKALE SAKSHI KRISHNAT 453 90.6 O-175
30 SATHE KRISHNAT DHANAJI 452 90.4 O-74
31 AMATE SRUSHTI MILIN 452 90.4 O-116
32 RANE SAMIKSHA SANJAY 452 90.4 O-337
33 KHAMKAR VRUSHALI SHARAD 451 90.2 O-176
34 PATIL SANDHYARANI SUNIL 451 90.2 O-191
35 BHOITE DIGVIJAY GOPAL 451 90.2 O-267
36 PATIL RAJESH PRAKASH 451 90.2 O-323
37 CHOUGALE PRATIK RAJENDRA 451 90.2 O-351
38 JADHAV VAIBHAV TUKARAM 451 90.2 O-370
39 CHOUGALE NILAM TANAJI 450 90 O-307
40 PATIL PRATHMESH DHANAJI 450 90 O-389
41 MOHITE ANKITA ANANDA 449 89.8 O-56
42 RHAYAKAR SNEHAL ASHOK 449 89.8 O-171
43 CHOUGALE RUSHIKESH RAMESH 449 89.8 OBC-45
44 KHADE PRATHMESH RAJENDRA 449 89.8 OBC-47
45 MOHITE SHRUTI SHIVAJI 448 89.6 O-55
46 BUGADE SANSKAR SUHAS 448 89.6 OBC-2
47 SHELAKE SAYLI VITTHAL 447 89.4 O-6
48 KHAMKAR AKASH BABURAO 447 89.4 O-211
49 BHOPALE VARSHA DATTATRAY 447 89.4 O-376
50 KAMBLE SRUSHTI SHASHIKANT 447 89.4 SC-22
51 PATIL SHUBHAM ANANDA 446 89.2 O-257
52 PATIL VAISHNAVI GOPAL 445 89 O-106
53 BARAGE VAISHNAVI SARJERAO 445 89 O-385
54 POWAR PRATIKSHA KRUSHNAT 444 88.8 O-21
55 PATIL DIGAMBAR PRAKASH 444 88.8 O-254
56 JADHAV SACHINDRA MARUTI 444 88.8 O-391

 

CATEGORY - SC

1 KAMBLE SHUBHAM DATTATRAY 439 87.8 SC-36
2 KAMBLE KIRAN VILAS 434 86.8 SC-44
3 KAMBLE SHARAYU MAHADEV 433 86.6 SC-15
4 DESAI SNEHAL SATAPPA 433 86.6 SC-17
5 BELEKAR KSHITIJA JAYWANT 431 86.2 SC-32
6 MANE SHAMAL KRISHNAT 425 85 SC-34
7 KAMBLE PRADNYA SANJAY 423 84.6 SC-26
8 KAMBLE PRAJKTA PRAKASH 422 84.4 SC-28
9 KAMBLE RAJANEE RAJARAM 421 84.2 SC-33
10 KAMBLE SHUBHANGI SURESH 420 84 SC-23
11 KAMBLE SHARVIL SHAHAJI 419 83.8 SC-9
12 KAMBLE AISHWARYA RANGRAO 417 83.4 SC-10
13 KAMBLE POURNIMA SHARAD 407 81.4 SC-5
14 KAMBLE ARCHANA BALAVANT 401 80.2 SC-13
15 KAMBLE PRAGATI RAMESH 400 80 SC-51

CATEGORY - OBC

1 KUMBHAR RUTUJA SAMBHAJI 438 87.6 OBC-24
2 HALAKE PRATHMESH PANDIT 436 87.2 OBC-7
3 SUTAR GAYATRI SURESH 436 87.2 OBC-46
4 KUMBHAR SONALI VILAS 435 87 OBC-20
5 PARIT DHIRAJ RAGHUNATH 434 86.8 OBC-8
6 BUGADE SARANG DHANAJI 434 86.8 OBC-55
7 SUTAR JYOTI KUNDALIK 433 86.6 OBC-9
8 JADHAV PRAJAKTA VITTHAL 433 86.6 OBC-13
9 SUTAR VAIBHAV SHIVAJI 430 86 OBC-32
10 NILKANTH RUTUJA VASANTRAO 429 85.8 OBC-10
11 KANDALKAR PRAFULL RAJENDRA 428 85.6 OBC-61
12 PATIL SHREYA ANANDA 425 85 OBC-41
13 PARIT POOJA SHRIKANT 421 84.2 OBC-27
14 BODHE KEDAR MILIND 421 84.2 OBC-50
15 SHETE TANVI RAVIKANT 418 83.6 OBC-37
16 JANGATE SRUSHTI MANOJ 414 82.8 OBC-39
17 BILLE SIDDHESHWARI DILIP 414 82.8 OBC-53
18 PATIL ANKITA SATAPPA  413 82.6 OBC-22
19 PARIT BHAKTI KRUSHNAT 413 82.6 OBC-62
20 KUMBHAR RUTUJA BHIMRAO 408 81.6 OBC-16
21 DURUGADE SWARAJ DAGADU 408 81.6 OBC-49
22 KUMBHAR OMKAR RANGRAO 406 81.2 OBC-31
23 SHINDE SNEHAL SANJAY 405 81 OBC-26

CATEGORY - SBC

1 KOLI AKANKSHA VALMIKI 443 88.6 SBC-7
2 THANEKAR MAYURESH MOHAN 438 87.6 SBC-8

CATEGORY - NT

1 DHANGAR RAMDAS SHANKAR 339 67.8 NT-1
2 LANDAGE PRATIKSHA DINKAR 324 64.8 NT-2

CATEGORY - Sports

1 BARAGE SMITAL DILEEP 415 83 SPORTS - 1
2 SUTAR RAVIRAJ DIPAK 370 74 SPORTS - 2
3 DIVASE PAWAN SUDHAKAR 415 83 SPORTS - 3
4 PATIL MAITHILI ANIL 427 85.4 SPORTS - 4
5 PATIL VAIBHAV AVINASH 401 80.2 SPORTS - 5

CATEGORY - HANDICAPPED

1 BARAGE SUJAY MOHAN 418 83.6 HANDI. -1
2 WAGARE AADESH VILAS 422 84.4 HANDI. -2
3 KURUKALE POOJA SHIVAJI 408 81.6 HANDI. -3

CATEGORY - Ex. Ser. Man

1 BHOSALE PRANALI PIRAJI 386 77.2 Ex.Ser.Man-1
2 ADIGARE NIKITA RAMCHANDRA 401 80.2 Ex.Ser.Man-2

CATEGORY - Bhogawati Highschool/Shahu English

1 PATIL ADESH TANAJI 457 91.4 BH -15
2 MANGALEKAR PRIYANKA SUNIL 414 82.8 BH -2
3 PATIL VAISHNAVI VASANTRAO 411 82.2 SF -3
4 GURAV YOJANA MAHADEV 395 79 BH -13
5 PATIL SIDDHESH SHAMRAO 393 78.6 SF -2
6 PATIL VAISHNAVI SARJERAO 383 76.6 BH -10
7 TIPUGADE SANTOSH BHIMARO  380 76 SF -1
8 AMATE SHRUSTEE ABHIJEET 376 75.2 SHAHU EG - 3
9 POWAR KAJAL BALAVANT 374 74.8 BH -14
10 PATIL VAIBHAV SHIVAJI 369 73.8 SHAHU EG- 2
11 CHAVAN KOMAL PANDURANG 362 72.4 BH -8
12 SONAWALE DIPALI JANARDAN 358 71.6 BH -12